Home Lyrics Huyu Hapa Lyrics By Mbosso

Huyu Hapa Lyrics By Mbosso

Huyu Hapa Lyrics By Mbosso

Huyu Hapa Lyrics By Mbosso. Read and enjoy to the official lyrics to ‘Huyu Hapa’ song by Tanzanian music crooner, Mbosso. However this song is expected to be one of the best song he released for the year 2022.

Mbosso – Huyu Hapa Lyrics

Intro

He he he Heii

Chi Chi Chi

Verse

Dar es salama eeh

Moto moto moto

Liwalo na liwe leo namtangaza

Sitaki nishauliwe eeh namtangaza

Huyu hapa huyu

Nampenda

Huyu hapa huyu

Ananipenda

Sijarogwa ndugu yenu

Nimapenzi nayopatiwa

Mwana kanipa kisamvu

Kipapatilo nyama ya njiwaa

Huyu hapa huyu

Nampendaa

Huyu hapa huyu

Ananipenda

Sheba sheba

sheba sheba

Sheba sheba

Aje jeje jeje

Chuki mkichukia hamtushughulishii

Sizi la masufuria halitakati kwa jiki

Debe tupu ooh debe tupu (acha zako kelele)

Bure wajikaisha sauti (acha zako kelele)

Tandika mkeka ukae utulie (acha zako kelele)

Sisi bado bado (acha zako kelele)

Ooh Huyu hapa huyu

Nampenda

Huyu hapa huyu

Ananipenda

Sa twende tiriri tiriri tiriri

Waonyeshe tiriri ooh baby tiriri

Tiriri tiriri tiriri tiriri tiriri tiriri

Sisemi nae eeh sisemi nae

Sisemi nae eeh sisemi nae

Huyo dunga embe (sisemi nae)

Mkurubii azina (sisemi nae)

U.t.i mwana kaswende (sisemi nae)

Ooh aeeh (sisemi nae)

Alidhani ntadhalilika (sisemi nae)

Nimepata wakuridhika (sisemi nae)

Ooh nishatembeza block (sisemi nae)

Sio hadhi yangu tena (sisemi nae)

Aeeeh aaaeeh

……

Debe tupu ooh debe tupu (acha zako kelele)

Check Out Other Latest Music Lyrics Here

Telegram
Previous articleLaleyi Lyrics by Master KG Ft. Joeboy
Next articleNew Song: Mbosso – Acha Zako Kelele | Mp3 Download
Welcome to the best African Music Blog. Here you can get all the updates about entertainment industry and celebrity news.