Home Lyrics Haitham Kim – Nakupenda Lyrics

Haitham Kim – Nakupenda Lyrics

Haitham Kim – Nakupenda (I wish) Lyrics

  • Artist Name: Haitham Kim
  • Track Title: I Wish (Nakupenda) (Audio)
  • Recorded: 2023 Music
  • Country: Tanzanian Music
  • Category:  Music Lyrics

As 2023 enters, Tanzanian female music star Haitham Kim released her brand new music song tagged Nakupenda (I Wish) as her first single for the year 2023.

Here we have prepared the lyrics for the song. Read the lyrics below and enjoy this new from your artist.

I wish ungejua vile uko moyoni baby

I wish ungejua nnavyo kupenda

I wish ungejua vile sioni sisikii

I wish ungejua aah ooh my love

We ndo pepo yangu (pepoo)

Ndo kidani kwa shingo nikuvae

We ndo tamu yangu

Nipo radhi mimi nizikwe na wewe

Nawe ndio msiri wangu (ooh)

Tena nnje ndani unijuae

Dunia ingekua yangu tungebaki wawili mimi na wewe

Ahh ahh ahh nakupenda

Ahh ahh ahh nakupenda

Mi ndo mwenye mapenzi yako nipoke

Penzi furaha nicheke

Nikiteleza nisamehe

Ooh my Darling

Nitalipigania penzi kidete

Sogea karibu tutetе

We ndo Chanda mi pete aahaa

Uuh jamani

Yako mahaba kama jini jini

Bila kitеzo wala ubani na panda mimi

Unavyo nichezesha makirikiri

Nabaki ooh jamani

Nawe ndio msiri wangu

Tena nnje ndani unijuae

Dunia ingekua yangu tungebaki wawili mimi na wewe

Ahh ahh ahh nakupenda

Ahh ahh ahh nakupenda

Uuh ye yee

Wewe ni wangu ni wangu

Kwa mboni nakuona wewe tu

Wewe ni wangu ni wangu

I love you, I love you Baby

Wewe ni wangu ni wangu

Hata wakisema nini sikuachi

Wewe ni wangu ni wangu

I love you, I love you

Ohh jamani

Telegram
Previous articleVIDEO Tunda Man Ft. Kontawa – Sema
Next articleListen: Mocco Genius – Single
Welcome to the best African Music Blog. Here you can get all the updates about entertainment industry and celebrity news.